Starfsmenn

Þjóðskjalavörður

Hrefna Róbertsdóttir Þjóðskjalavörður upplysingar á skjalasafn.is

Skrifstofa rekstrar

Anna Elínborg Gunnarsdóttir Framkvæmdarstjóri rekstrar - í leyfi anna.e.gunnarsdottir á skjalasafn.is
Anna G. Ásgeirsdóttir Framkvæmdastjóri rekstrar anna.g.asgeirsdottir á skjalasafn.is
Bjarni Þórðarson Húsnæðisstjóri bjarni.thordarson á skjalasafn.is
Helga Jóna Eiríksdóttir Skjalavörður og lektor í skjalfræði helga.j.eiriksdottir á skjalasafn.is
Hrafnkell Freyr Lárusson Sérfræðingur hrafnkell.larusson á skjalasafn.is
Jóhanna Þ. Guðmundsdóttir Verkefnastjóri heimildaútgáfu johanna.th.gudmundsdottir á skjalasafn.is
Karen Sigurkarlsdóttir Fagstjóri varðveislu karen.sigurkarlsdottir á skjalasafn.is
Kristjana Kristinsdóttir Skjalavörður kristjana.kristinsdottir á skjalasafn.is
Margrét Gunnarsdóttir Skjalavörður margret.gunnarsdottir á skjalasafn.is
Olga Dagmar Erlendsdóttir Skjalavörður olga.d.erlendsdottir á skjalasafn.is
Ólafur Arnar Sveinsson Fagstjóri fræðslu og rannsókna olafur.a.sveinsson á skjalasafn.is
Ragnhildur Hólmgeirsdóttir Skjalavörður - í leyfi ragnhildur.holmgeirsdottir á skjalasafn.is
Ragnhildur Anna Kjartansdóttir Skjalavörður ragnhildur.a.kjartansdottir á skjalasafn.is
S. Andrea Ásgeirsdóttir Skjala- og upplýsingastjóri s.andrea.asgeirsdottir á skjalasafn.is
Steinunn Steinþórsdóttir Starfsmaður í afritun steinunn.steinthorsdottir á skjalasafn.is
Þórunn Marel Þorsteinsdóttir Skjalavörður thorunn.m.thorsteinsdottir á skjalasafn.is
Yngvi Leifsson Skjalavörður yngvi.leifsson á skjalasafn.is

Skrifstofa skjalavörslu og skjalastjórnar

Njörður Sigurðsson Aðstoðarþjóðskjalavörður njordur.sigurdsson á skjalasafn.is
Árni Jóhannsson Skjalavörður arni.johannsson á skjalasafn.is
Benedikt Eyþórsson Fagstjóri upplýsingaþjónustu benedikt.eythorsson á skjalasafn.is
Bjarki Valur Bjarnason Sérfræðingur í rafrænni skjalavörslu bjarki.v.bjarnason á skjalasafn.is
Brjánn Fransson Kerfisstjóri brjann.fransson á skjalasafn.is
Edvard K. Guðjónsson Starfsmaður við frágang skjalasafna edvard.gudjonsson á skjalasafn.is
Fanney Hólmfríður Kristjánsdóttir Skjalavörður fanney.h.kristjansdottir á skjalasafn.is
Gísli Baldur Róbertsson Skjalavörður gisli.b.robertsson á skjalasafn.is
Gunnar Örn Hannesson Fagstjóri skráninga gunnar.o.hannesson á skjalasafn.is
Hans Hreinsson Skjalafulltrúi hans.hreinsson á skjalasafn.is
Heiðar Lind Hansson Skjalavörður heidar.l.hansson á skjalasafn.is
Helga Lilja Bergmann Skjalavörður helga.l.bergmann á skjalasafn.is
Helga Hlín Bjarnadóttir Skjalavörður - í leyfi helga.h.bjarnadottir á skjalasafn.is
Indriði Svavar Sigurðsson Skjalavörður indridi.sigurdsson á skjalasafn.is
Jón Torfi Arason Skjalavörður jon.t.arason á skjalasafn.is
Kristinn Valdimarsson Skjalavörður kristinn.valdimarsson á skjalasafn.is
Kristjana Vigdís Ingvadóttir Skjalavörður kristjana.v.ingvadottir á skjalasafn.is
Logi Sigmundsson Starfsmaður skjalasafna logi.sigmundsson á skjalasafn.is
Ólafur Valdimar Ómarsson Skjalavörður olafur.v.omarsson á skjalasafn.is
Tómas Helgi Svavarsson skjalafulltrúi tomas.h.svavarsson á skjalasafn.is
Unnar Ingvarsson Fagstjóri stafrænnar endurgerðar unnar.ingvarsson á skjalasafn.is

Persónuverndarfulltrúi Þjóðskjalasafns Íslands

Helga Jóna Eiríksdóttir Persónuverndarfulltrúi Þjóðskjalasafns personuvernd á skjalasafn.is

 

Laus störf

Vefpóstur starfsmanna